Cần Thơ Ford

Cần Thơ Ford Đại lý uỷ quyền chính thức của Ford Việt Nam tại Cần Thơ.

Hotline/Zalo: 0329 071 688
☎️ 0944 184 725
📌 Lô 11C Võ Nguyên Giáp, Phường Phú Thứ, Quận Cái Răng, Tp Cần Thơ

🚗✨ TERRITORY DAY 22.8 – SẴN SÀNG ĐÓN BẠN! ✨🚗Một buổi sáng cuối tuần thật đáng để trải nghiệm cùng Ford Territory! 🔥📅 Thờ...
17/08/2026

🚗✨ TERRITORY DAY 22.8 – SẴN SÀNG ĐÓN BẠN! ✨🚗

Một buổi sáng cuối tuần thật đáng để trải nghiệm cùng Ford Territory! 🔥

📅 Thời gian: 08:00 – 11:30 | 22/08/2026
📍 Địa điểm: Cần Thơ Ford
🏢 Lô 11C Võ Nguyên Giáp, P. Hưng Phú, TP. Cần Thơ

Đến Territory Day, Quý khách sẽ có cơ hội:
🔹 Trực tiếp trải nghiệm Ford Territory
🔹 Cảm nhận không gian nội thất rộng rãi, tiện nghi
🔹 Khám phá công nghệ & tính năng nổi bật
🔹 Tư vấn phiên bản, chính sách và ưu đãi phù hợp

💙 Đừng chỉ nghe nói – hãy tự mình trải nghiệm!

📞 Đăng ký tham dự ngay: 0329071688 - 0944184725

👉 Hẹn gặp Quý khách tại TERRITORY DAY 22.8 – Cần Thơ Ford!

🎉𝐋𝐞̂̃ 𝐛𝐚̀𝐧 𝐠𝐢𝐚𝐨 𝟏 𝐜𝐚̣̆𝐩 𝐓𝐫𝐚𝐧𝐬𝐢𝐭 𝐏𝐫𝐞𝐦𝐢𝐮𝐦🎉           🌺𝑪𝒉𝒖́𝒄 𝒎𝒖̛̀𝒏𝒈 𝒈𝒊𝒂 đ𝒊̀𝒏𝒉 𝑨𝒏𝒉 𝑯𝒐𝒂́ 𝒏𝒉𝒂̣̂𝒏  1 𝒄𝒂̣̆𝒑 𝑻𝒓𝒂𝒏𝒔𝒊𝒕 𝑷𝒓𝒆𝒎𝒊𝒖𝒎 𝒗𝒆̂̀...
13/08/2026

🎉𝐋𝐞̂̃ 𝐛𝐚̀𝐧 𝐠𝐢𝐚𝐨 𝟏 𝐜𝐚̣̆𝐩 𝐓𝐫𝐚𝐧𝐬𝐢𝐭 𝐏𝐫𝐞𝐦𝐢𝐮𝐦🎉
🌺𝑪𝒉𝒖́𝒄 𝒎𝒖̛̀𝒏𝒈 𝒈𝒊𝒂 đ𝒊̀𝒏𝒉 𝑨𝒏𝒉 𝑯𝒐𝒂́ 𝒏𝒉𝒂̣̂𝒏 1 𝒄𝒂̣̆𝒑 𝑻𝒓𝒂𝒏𝒔𝒊𝒕 𝑷𝒓𝒆𝒎𝒊𝒖𝒎 𝒗𝒆̂̀ 𝑪𝒂̂̀𝒏 𝑻𝒉𝒐̛ (𝑺𝒐́𝒄 𝑻𝒓𝒂̆𝒏𝒈 𝒄𝒖̃)🌺
Cần Thơ Ford rất hân hạnh được bàn giao đến Gia Đình Anh! Đã lựa chọn và tin tưởng ủng hộ đại lý.
Kính chúc Gia Đình kinh doanh hồng phát, phát tài và gặp nhiều may mắn!!
______________________________
🌟𝐓𝐡𝐮 𝐦𝐮𝐚 -𝐭𝐫𝐚𝐨 đ𝐨̂̉𝐢 - 𝐁𝐚́𝐧 𝐱𝐞 𝐅𝐨𝐫𝐝 𝐦𝐨̛́𝐢 𝐯𝐚̀ 𝐪𝐮𝐚 𝐬𝐮̛̉ 𝐝𝐮̣𝐧𝐠
🌟𝐍𝐡𝐚̣̂𝐧 đ𝐚̣̆𝐭 𝐱𝐞 𝐥𝐮̛𝐨̛́𝐭 𝐭𝐡𝐞𝐨 𝐲𝐞̂𝐮 𝐜𝐚̂̀𝐮
☎️ 𝟎𝟑𝟐𝟗𝟎𝟕𝟏𝟔𝟖𝟖- 𝐓𝐫𝐚𝐧𝐠 𝐅𝐨𝐫𝐝
🔹 𝐓𝐢𝐤𝐭𝐨𝐤: https://www.tiktok.com/?_r=1&_t=ZS-98pxe6iAgwn
🔹𝐙𝐚𝐥𝐨: 0329071688/ 0944184725

🎉𝑪𝒐𝒏𝒈𝒓𝒂𝒕𝒖𝒍𝒂𝒕𝒊𝒐𝒏𝒔 𝒐𝒏 𝒚𝒐𝒖𝒓 𝒏𝒆𝒘 𝒄𝒂𝒓🎉   🌺𝐂𝐡𝐮́𝐜 𝐌𝐮̛̀𝐧𝐠 𝐆𝐢𝐚 Đ𝐢̀𝐧𝐡 𝐀𝐧𝐡 𝐓𝐡𝐚̀𝐧𝐡 𝐯𝐚̀ 𝐂𝐡𝐢̣ 𝐓𝐮𝐲𝐞̂̀𝐧 𝐧𝐡𝐚̣̂𝐧 𝐱𝐞 𝐅𝐨𝐫𝐝 𝐓𝐞𝐫𝐫𝐢𝐭𝐨𝐫𝐲 𝐦𝐨̛́𝐢🌺 ...
08/08/2026

🎉𝑪𝒐𝒏𝒈𝒓𝒂𝒕𝒖𝒍𝒂𝒕𝒊𝒐𝒏𝒔 𝒐𝒏 𝒚𝒐𝒖𝒓 𝒏𝒆𝒘 𝒄𝒂𝒓🎉
🌺𝐂𝐡𝐮́𝐜 𝐌𝐮̛̀𝐧𝐠 𝐆𝐢𝐚 Đ𝐢̀𝐧𝐡 𝐀𝐧𝐡 𝐓𝐡𝐚̀𝐧𝐡 𝐯𝐚̀ 𝐂𝐡𝐢̣ 𝐓𝐮𝐲𝐞̂̀𝐧 𝐧𝐡𝐚̣̂𝐧 𝐱𝐞 𝐅𝐨𝐫𝐝 𝐓𝐞𝐫𝐫𝐢𝐭𝐨𝐫𝐲 𝐦𝐨̛́𝐢🌺
Rất hân hạnh được bàn giao Ford Territory Titanium về Năm Căn-Cà Mau!
Cảm ơn Gia Đình đã tin tượng lựa chọn Ford Cần Thơ! Chúc Gia Đình sức khoẻ, may mắn và tài lộc✨✨✨
______________________________
🌟𝐓𝐡𝐮 𝐦𝐮𝐚 -𝐭𝐫𝐚𝐨 đ𝐨̂̉𝐢 - 𝐁𝐚́𝐧 𝐱𝐞 𝐅𝐨𝐫𝐝 𝐦𝐨̛́𝐢 𝐯𝐚̀ 𝐪𝐮𝐚 𝐬𝐮̛̉ 𝐝𝐮̣𝐧𝐠
🌟𝐍𝐡𝐚̣̂𝐧 đ𝐚̣̆𝐭 𝐱𝐞 𝐥𝐮̛𝐨̛́𝐭 𝐭𝐡𝐞𝐨 𝐲𝐞̂𝐮 𝐜𝐚̂̀𝐮
☎️ 𝟎𝟑𝟐𝟗𝟎𝟕𝟏𝟔𝟖𝟖- 𝐓𝐫𝐚𝐧𝐠 𝐅𝐨𝐫𝐝
✅𝐓𝐢𝐤𝐭𝐨𝐤: https://www.tiktok.com/?_r=1&_t=ZS-98giu7veyVo

🎉 THÁNG 08 RỰC RỠ – ƯU ĐÃI RỘNG MỞ CÙNG CẦN THƠ FORD! 🎉CHỌN FORD, TRỌN AN TÂM 💙Tháng 08 này, Ford Việt Nam mang đến hàng...
06/08/2026

🎉 THÁNG 08 RỰC RỠ – ƯU ĐÃI RỘNG MỞ CÙNG CẦN THƠ FORD! 🎉

CHỌN FORD, TRỌN AN TÂM 💙
Tháng 08 này, Ford Việt Nam mang đến hàng loạt ưu đãi hấp dẫn giúp bạn dễ dàng sở hữu chiếc xe mơ ước với chi phí tối ưu và sự an tâm dài lâu.

🔥 Ưu đãi nổi bật:
✅ Bảo hành chính hãng lên đến 5 năm trên các dòng xe áp dụng.
✅ Hỗ trợ lãi suất cố định 0% cho nhiều phiên bản Territory và Transit.
✅ Tặng Gói Thay dầu & Lọc dầu (OSP) 5 năm trên các dòng xe áp dụng.
✅ Đặc quyền sạc miễn phí lên đến 5 năm dành cho Ford Mustang Mach-E.
✅ Nhiều chính sách hỗ trợ tài chính linh hoạt, giúp việc sở hữu xe Ford trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết.

🚗 Từ SUV đô thị, SUV 7 chỗ, bán tải cho đến xe thương mại – mỗi dòng xe đều có ưu đãi riêng, sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của bạn.

📅 Chương trình áp dụng từ 01/08 đến 31/08/2026.

📩 Inbox ngay Cần Thơ Ford để nhận:
✔️ Báo giá ưu đãi mới nhất.
✔️ Tư vấn chương trình phù hợp với từng dòng xe.
✔️ Hỗ trợ trả góp nhanh chóng.
✔️ Đăng ký lái thử hoàn toàn miễn phí.

📍 CẦN THƠ FORD
🏢 Lô 11C Võ Nguyên Giáp, P. Hưng Phú, TP. Cần Thơ

💁‍♀️ Chỉ Từ 707 triệu đồng.🚩Ford Ranger XLS 2026 đã có hộp số 10 cấp, màn hình 12 inch - Gây sức ép lên Hilux, Triton 📰F...
05/08/2026

💁‍♀️ Chỉ Từ 707 triệu đồng.
🚩Ford Ranger XLS 2026 đã có hộp số 10 cấp, màn hình 12 inch - Gây sức ép lên Hilux, Triton 📰

Ford Ranger 2026 vừa có thêm các lựa chọn "giá mềm" ở Việt Nam. Đáng nói, nhóm phiên bản XLS - vốn là chủ lực doanh số của dòng xe bán tải ăn khách nhất Việt Nam

Xe vẫn sử dụng động cơ dầu 2.0L tăng áp đơn (168 mã lực, 405Nm), song Ford đã thay đổi dây curoa cam thành xích cam, đồng thời cải tiến hệ thống phun nhiên liệu, hứa hẹn độ bền bỉ, hiệu năng tốt hơn & chi phí bảo dưỡng thấp hơn 👇

✨ TERRITORY PLATINUM ĐẲNG CẤP DẪN LỐI, KHẲNG ĐỊNH PHONG CÁCH!Không chỉ là một phiên bản mới, Ford Territory Platinum là ...
30/07/2026

✨ TERRITORY PLATINUM ĐẲNG CẤP DẪN LỐI, KHẲNG ĐỊNH PHONG CÁCH!

Không chỉ là một phiên bản mới, Ford Territory Platinum là lựa chọn dành cho những ai muốn sở hữu một chiếc SUV mang dấu ấn riêng – sang trọng hơn, tinh tế hơn và đầy đủ tiện nghi cho mọi hành trình.

💎 Giá bán chính thức: 916.000.000 VNĐ

🎁 Ưu đãi hấp dẫn khi sở hữu xe:
✅ Bảo hành chính hãng lên đến 05 năm
✅ Tặng Thẻ thay & lọc dầu (OSP) 05 năm theo chương trình của Ford Việt Nam.

Từ những chuyến đi hằng ngày trong phố đến các hành trình cuối tuần cùng gia đình, Territory Platinum mang đến sự êm ái, an tâm và cảm giác tự tin sau vô lăng. Mỗi chi tiết đều được hoàn thiện để nâng tầm trải nghiệm, giúp mỗi chuyến đi trở thành một khoảng thời gian đáng tận hưởng.

📍 Territory Platinum đã sẵn sàng tại Cần Thơ Ford.
Đến showroom để trực tiếp chiêm ngưỡng, trải nghiệm và cảm nhận phiên bản cao cấp nhất của dòng Territory.

📩 Inbox Fanpage hoặc gọi 0329071688 để:
✔️ Nhận báo giá ưu đãi mới nhất.
✔️ Đăng ký lái thử.
✔️ Tư vấn trả góp nhanh chóng.

CẦN THƠ FORD
📍 Lô 11C Võ Nguyên Giáp, P. Hưng Phú, TP. Cần Thơ

🌃 NỔI BẬT GIỮA PHỐ ĐÊM VỚI LOGO PHÁT SÁNGLogo phát sáng trên Ford Territory mang đến diện mạo hiện đại và nổi bật hơn mỗ...
27/05/2026

🌃 NỔI BẬT GIỮA PHỐ ĐÊM VỚI LOGO PHÁT SÁNG

Logo phát sáng trên Ford Territory mang đến diện mạo hiện đại và nổi bật hơn mỗi khi lăn bánh. ✨

Không cần quá nhiều chi tiết cầu kỳ, chỉ một dải sáng nhẹ nơi mặt ca-lăng cũng đủ tạo nên cảm giác cao cấp, công nghệ và đầy khác biệt. ⚡

Một option nhỏ nhưng khiến chiếc xe trở nên “có hồn” hơn hẳn khi xuất hiện trong đêm. 😎

Bạn chấm bao nhiêu điểm cho diện mạo này của Territory? 👀🔥
Liên hệ ngay Cần Thơ Ford để biết thêm thông tin về nâng cấp này nhé!

🚘 READY SET FORD – SẴN SÀNG BỨT PHÁ CÙNG NÂNG CẤP MỚI! 🔥Cần Thơ Ford trân trọng kính mời Quý khách hàng đến tham dự sự k...
25/05/2026

🚘 READY SET FORD – SẴN SÀNG BỨT PHÁ CÙNG NÂNG CẤP MỚI! 🔥

Cần Thơ Ford trân trọng kính mời Quý khách hàng đến tham dự sự kiện ra mắt chính thức bộ đôi cực phẩm:

💥 FORD EVEREST MỚI
💥 FORD RAPTOR MỚI

✨ Cơ hội trải nghiệm thực tế những nâng cấp mới nhất về thiết kế, công nghệ và khả năng vận hành mạnh mẽ chuẩn Ford.

📅 Thời gian: 26.05.2026
📍 Địa điểm: Cần Thơ Ford
Lô 11C Võ Nguyên Giáp, P. Hưng Phú, TP. Cần Thơ

🎁 Đến tham dự để:
✅ Chiêm ngưỡng phiên bản mới cực chất
✅ Trải nghiệm thực tế & tư vấn trực tiếp
✅ Nhận nhiều quà tặng và ưu đãi hấp dẫn tại sự kiện

👉 Inbox đăng ký tham dự ngay hôm nay để không bỏ lỡ màn ra mắt bùng nổ này!

⛽️ XĂNG E10 – HOÀN TOÀN TƯƠNG THÍCH VỚI ĐỘNG CƠ FORDFord Việt Nam khẳng định: TẤT CẢ các dòng xe Ford sử dụng động cơ xă...
24/05/2026

⛽️ XĂNG E10 – HOÀN TOÀN TƯƠNG THÍCH VỚI ĐỘNG CƠ FORD

Ford Việt Nam khẳng định: TẤT CẢ các dòng xe Ford sử dụng động cơ xăng hiện hành đều hoàn toàn tương thích với xăng E10. ✅

Để xe vận hành bền bỉ và đạt hiệu quả tối ưu, Ford khuyến nghị sử dụng:
🔹 Xăng E10 đạt chuẩn Euro tương ứng
🔹 Hoặc nhiên liệu chất lượng cao như RON95-V

✔ Giúp động cơ hoạt động ổn định
✔ Hạn chế cặn bẩn, bảo vệ hệ thống nhiên liệu
✔ Đáp ứng tiêu chuẩn khí thải hiện hành

An tâm đổ xăng – tự tin vận hành cùng Ford! 💙

🔥🔥Ford Territory 2026🔥🔥        Giá từ: 739triệu - 200 nhận xe ngay!🔷Hỗ trợ khách hàng mức giá hợp lý - lãi suất ngân hàn...
22/05/2026

🔥🔥Ford Territory 2026🔥🔥
Giá từ: 739triệu - 200 nhận xe ngay!
🔷Hỗ trợ khách hàng mức giá hợp lý - lãi suất ngân hàng tốt nhất.
🔷 Hỗ trợ đăng ký, đăng kiểm.
- Giao xe tận nhà.
-Hỗ trợ dịch vụ chăm sóc và bảo dưỡng xe.
- Tư vấn bán hàng hỗ trợ khách 24/24.
-----------------------------------------------
📍 Lô 11C Võ Nguyên Giáp, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Tp Cần Thơ
📌TikTok: https://www.tiktok.com/?_r=1&_t=ZS-949Hakgqd76
📌 Facebook: https://www.facebook.com/share/1NsveXuuKA/?mibextid=wwXIfr
_ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _
🌟𝐓𝐡𝐮 𝐦𝐮𝐚 -𝐭𝐫𝐚𝐨 đ𝐨̂̉𝐢 - 𝐁𝐚́𝐧 𝐱𝐞 𝐅𝐨𝐫𝐝 𝐦𝐨̛́𝐢 𝐯𝐚̀ 𝐪𝐮𝐚 𝐬𝐮̛̉ 𝐝𝐮̣𝐧𝐠
🌟𝐍𝐡𝐚̣̂𝐧 đ𝐚̣̆𝐭 𝐱𝐞 𝐥𝐮̛𝐨̛́𝐭 𝐭𝐡𝐞𝐨 𝐲𝐞̂𝐮 𝐜𝐚̂̀𝐮
☎️Hotline/Zalo: 𝟎𝟑𝟐𝟗𝟎𝟕𝟏𝟔𝟖𝟖

Address

Lô 11C Võ Nguyên Giáp, Phường Phú Thứ, Quận Cái Răng
Can Tho
90000

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Cần Thơ Ford posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Cần Thơ Ford:

Shortcuts

Share